AD970

Tuesday, September 27, 2016

George Aladwa-Former Mayor



George Aladwa Former Mayor




He is best remembered for urging ODM supporters to attack Jubilee supporters incase Raila’s is rigged out of power again. He said:

“2017 imekaribia na sisi kama watu wa ODM tumebaki na risasi moja na mimi nimeambia party leader Raila Amollo Odinga that this time round, the outcome of the elcetion, ikiwa tumeshinda na watunyang’anye, wacha kiumane… Raila ndio akuwe president, lazima watu wakufe kiasi. Kwani kuna makosa gani?”

Click To Go To Next Page


Loading...


No comments: